A kwalban rufi nuni kwalban

Don magance matsalar ruwan sha a lokacin hunturu, zaɓin farko a cikin kaka da hunturu - kwalban thermos

A ƙarshen Satumba, yanayi ya yi sanyi nan take, kuma za a ga alamun sanyi a kowace safiya da maraice. A zahiri, ban da sanya ƙarin, mai da hankali ga ɗumi na iya magance babbar matsala. A wannan lokacin, zamu iya zaɓar ruwan zafi mai ɗumi maimakon ruwan sanyi mai sanyi, musamman a lokacin kaka lokacin da yake da dumi da sanyi. Kuma akwai kwalban thermos marasa adadi a kasuwa. Ana iya cewa duk nau'ikan su ne. Shin akwai kwalban thermos wanda ya haɗu da rufin lokaci mai tsawo da ɗorawa mai ɗorewa?

1

Wannan kwandon jan ƙarfe na baƙin ƙarfe ya cika dukkan buƙatata don filashin wuta. Dangane da daidaitawar launi, akwai launuka da yawa da za a zaba kuma ana iya tsara su. Tsarin launi mai tsabta na iya haɓaka ƙima da kauce wa kuskure. A lokaci guda, fasahar lu'u-lu'u a saman yana matukar inganta ingancin kwalbar, ko da kuwa ba a yi amfani da ita ba, za ta yi kyau a kan tebur.

2
3

Girman ma daidai ne, tare da tsayin 235mm kuma diamita na 65mm, babu matsala tare da ɗaukar shi a kowace rana. Ana sarrafa nauyin a kusan 180g, wanda ba shi da bambanci da nauyin wayoyin hannu da muke amfani da su sau da yawa. Tare da damar zaɓin 300 ~ 500ml, babu ƙari, ba ƙasa ba, yin kofi sau ɗaya zai iya cika shan yawancin mutane.

4

A zahiri, ƙa'idar kwalban thermos kusan iri ɗaya ce, dukansu suna inganta tasirin rufin ta ƙara ƙarfin iska. Tabbas, wannan kwalbar thermos ba banda bane, amma ana iya cewa shine mafi ƙarancin rufi. Wannan kwalban thermos din shima yana da sabon aikin maye gurbin batir, wanda zai iya saka idanu da kuma sarrafa zafin kwalban kowane lokaci da kuma koina, kuma ya cimma nasara ta ƙarshe.


Post lokaci: Oct-09-2020